Shehnaaz Gill: शहनाज गिलने शेतकर्‍यांसह केली भात पेरणी..

Shehnaaz-Gill

मुंबई, दि. 13 (एमएमसी न्यूज नेटवर्क) : पंजाबची कतरिना कैफ (Katrina Kaif from Punjab)म्हणून ओळखली जाणारी अभिनेत्री शहनाज गिलला(Shehnaaz Gill) कोणत्याही परिचयाची गरज नाही, ती अनेकदा तिच्या व्हिडिओ आणि फोटोंद्वारे सोशल मीडियावर वर्चस्व गाजवते. रिअॅलिटी शो ‘बिग बॉस 13’ मधून रातोरात प्रसिद्ध झालेली शहनाज गिल(Shehnaaz Gill) सतत काम करत आहे आणि चाहते तिला प्रोत्साहन देत आहेत.

अलीकडेच शहनाज गिल काम सोडून मान्सून ट्रेकिंगला गेली होती. ट्रेक दरम्यान शहनाज गिलने शेती केली, याशिवाय शहनाज गिल जंगलात फिरताना दिसली. अभिनेत्रीने तिचा यूट्यूब ब्लॉग सोशल मीडियावर शेअर केला आहे ज्यामध्ये ती शेतात भात लावताना, पावसात भिजताना आणि पावसाळ्याचा आनंद लुटताना दिसत आहे.

या व्हिडिओमध्ये शहनाज पहिल्यांदा शेतात दिसत आहे, जिथे ती शेतकऱ्यांसोबत भात लावणी करते आहे. यादरम्यान ती सर्वांसोबत खूप हसते, पाण्यात भिजलेली आणि चिखलात माखलली शहनाज, तिचे संपूर्ण पाय घाण झाल्याचे पाहून हैराण होते आणि तिला घरी परत जावे लागते. म्हणूनच ती तिथल्या खड्ड्यात भरलेल्या पाण्यात पाय आणि चप्पल धुवायला लागते आणि ‘मम्मी मारेन’ म्हणते.

व्हिडीओमध्ये थंडीत थरथर कापणारी शहनाज म्हणते की, कधी कधी आपण स्वतःसाठी वेळ दिला पाहिजे, कारण जेव्हा आपण स्वतःसोबत वेळ घालवतो तेव्हा आतून शांतता असते आणि हे प्रत्येकासाठी खूप महत्वाचे असते.”  वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर शहनाज सलमान खानच्या ‘कभी ईद कभी दिवाली’ या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करणार आहे. यापूर्वी ती दिलजीत दोसांझसोबत ‘हौंसला रख’ या पंजाबी चित्रपटात दिसली होती.

 

HSR/KA/HSR/ 13 July  2022