Sushant Singh Rajput case: NCB ने रिया चक्रवर्ती आणि शोविक यांच्यावर दाखल केले आरोप

Sushant Singh Rajput case

मुंबई, दि. 23 (एमएमसी न्यूज नेटवर्क) : दिवंगत बॉलीवूड अभिनेता सुशांत सिंग राजपूत(Sushant Singh Rajput) याच्या मृत्यूशी संबंधित ड्रग्ज प्रकरणी नार्कोटिक्स कंट्रोल ब्युरोने (NCB) बॉलिवूड अभिनेत्री रिया चक्रवर्ती आणि तिचा भाऊ शोविक चक्रवर्ती यांना मुंबईतील विशेष न्यायालयात आरोप दाखल करण्यात आले आहेत. इतरांच्या विरोधात. या वेळी रिया चक्रवर्ती आणि तिचा भाऊ सौविक चक्रवर्ती न्यायालयीन कामकाजात उपस्थित होते. NCB ने रिया, सौविकसह या लोकांवर सुशांत सिंह राजपूतसाठी ड्रग्ज खरेदी केल्याचा आरोप केला आहे.

विशेष सरकारी वकील अतुल सरपांडे यांनी सांगितले की, आरोपपत्रातील सर्व आरोपींवर आरोप निश्चित करण्यात आले आहेत, रिया आणि सौविक यांनी ड्रग्जचा वापर केला होता आणि सुशांत सिंग राजपूतसाठी त्याचा व्यापार केला होता, असे सांगत त्यांनी हे आरोपपत्र दाखल केले आहे. त्यांनी असेही म्हटले आहे की, सर्व आरोपींवर आरोप निश्चित करायचे होते पण काही आरोपींनी दोषमुक्तीचे अर्ज दाखल केल्यामुळे तसे होऊ शकले नाही.

बुधवारी कारवाईदरम्यान रिया चक्रवर्ती आणि तिचा भाऊ शौविक चक्रवर्ती न्यायालयात हजर होते. विशेष न्यायाधीश व्हीजी रघुवंशी आता या प्रकरणाची सुनावणी १२ जुलै रोजी करणार आहेत. उल्लेखनीय आहे की रिया चक्रवर्तीला या प्रकरणात सप्टेंबर 2020 मध्ये अटक करण्यात आली होती, तिच्या अटकेच्या जवळपास एक महिन्यानंतर, तिला मुंबई उच्च न्यायालयाने जामीन मंजूर केला होता. सर्वोच्च न्यायालयाच्या आदेशानुसार सध्या सीबीआयही या प्रकरणाचा तपास करत आहे, मात्र अद्यापपर्यंत एजन्सी कोणत्याही निष्कर्षापर्यंत पोहोचलेली नाही.

 

HSR/KA/HSR/ 23  June  2022

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*