Shamshera Teaser: ‘शमशेरा’चा भयानक टीझर लाँच, रणबीर-संजयचा लूक आश्चर्यचकित करणारा

Shamshera

नवी दिल्ली, दि. 22 (एमएमसी न्यूज नेटवर्क) : नुकताच रणबीर कपूरच्या ‘ब्रह्मास्त्र'(Brahmastra) चित्रपटाचा ट्रेलर रिलीज झाला, जो चाहत्यांना खूप आवडला. रणबीर तीन वर्षांनी मोठ्या पडद्यावर पुनरागमन करत आहे. आज (बुधवार) त्याच्या ‘शमशेरा’ (Shamshera)चित्रपटाचा टीझर धमाकेदारपणे रिलीज झाला. या चित्रपटात रणबीर एका डाकूच्या भूमिकेत दाखवण्यात आला आहे, जो संजय दत्तच्या समोर येतो.

या चित्रपटात संजय दत्त एका भ्रष्ट आणि क्रूर पोलीस अधिकाऱ्याची भूमिका साकारत आहे. गेल्या आठवड्यात या चित्रपटाचे अधिकृत पोस्टर ऑनलाइन लीक झाले होते, त्यानंतर यशराज फिल्म्सच्या प्रॉडक्शन हाऊसने चित्रपट प्रदर्शित करण्याची रणनीती बदलली.

टीझरची सुरुवात ‘काजा'(kaja) शहराच्या दृश्याने होते. यामध्ये काजा येथील लोक ओसाड वाळवंटात पाण्यासाठी भटकताना दिसत आहेत, तर संजय दत्त लोकांना रांगेत मारताना दिसत आहे. पुढे, वाळवंटात घोड्यांवर स्वार झालेल्या डाकूंचा टोळका दिसतो. या शॉट्समध्ये रणबीरचा आवाज ऐकू येतो, ‘श्वासात वादळांची छावणी, गरुडाच्या रक्षकासारखे डोळे, कोणीही रोखू शकणार नाही, जेव्हा तो जागा होईल तेव्हा तो धर्मातून डाकू, धर्मातून आझाद बनतो’.

शमशेरा हा पीरियड अॅक्शन ड्रामा चित्रपट म्हणून दाखवण्यात आला आहे, रणबीर या चित्रपटात पिता आणि मुलाच्या दोन भूमिकांमध्ये दिसणार आहे. याशिवाय आशुतोष राणा, सौरभ शुक्ला आणि रोनित रॉय हे देखील दिसणार आहेत. ‘शमशेरा’ हा चित्रपट काझा या काल्पनिक शहरात बेतलेला आहे, जिथे एका योद्धा जमातीला क्रूर हुकूमशाही जनरल शुद्ध सिंगने कैद केले आणि छळ केला.ही कथा एका माणसाची आहे ज्याने प्रथम गुलाम बनवले, नंतर लिडर म्हणून उदयास आला आणि आपल्या कुळासाठी आदर्श बनला. तो आपल्या जमातीच्या स्वातंत्र्यासाठी आणि सन्मानासाठी लढतो. ‘शमशेरा'(Brahmastra) हा चित्रपट 22 जुलैला प्रदर्शित होणार आहे.

 

HSR/KA/HSR/ 22  June  2022

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*