नॅशनल इन्स्टिट्यूट ऑफ इलेक्ट्रॉनिक्स अँड इन्फॉर्मेशन टेक्नॉलॉजीमध्ये 66 पदांची भरती 

मुंबई, दि. 23 (एमएमसी न्यूज नेटवर्क) : भारत सरकारच्या इलेक्ट्रॉनिक्स आणि माहिती तंत्रज्ञान मंत्रालयाच्या अंतर्गत नॅशनल इन्स्टिट्यूट ऑफ इलेक्ट्रॉनिक्स अँड इन्फॉर्मेशन टेक्नॉलॉजी (NIELIT) ने विविध पदांच्या एकूण 66 रिक्त पदांच्या भरतीसाठी जाहिरात प्रसिद्ध केली आहे. संस्थेने आज, 8 नोव्हेंबर 2021 रोजी जारी केलेल्या भरतीच्या जाहिरातीनुसार (क्रमांक A-12/7/2022-प्रशासक) तांत्रिक सहाय्यक, वरिष्ठ तांत्रिक सहाय्यक, लघुलेखक, कनिष्ठ सहाय्यक आणि पदांसाठी पात्र उमेदवारांकडून अर्ज मागविण्यात येत आहेत. इतर. आहेत. या सर्व पदांची  भरती केली जाणार आहे.National Institute of Electronics and Information Technology

पदांची संख्या : ६६

याप्रमाणे अर्ज करा

उमेदवार संस्थेच्या अधिकृत वेबसाइट nielit.gov.in वर उपलब्ध करून दिलेल्या ऑनलाइन अर्जाद्वारे अर्ज करू शकतात. ऑनलाइन अर्जाची प्रक्रिया आज, 20 जून 2022 पासून सुरू झाली असून उमेदवारांना 19 जुलै रोजी सायंकाळी 5.30 वाजेपर्यंत ऑनलाइन अर्ज सादर करता येणार आहेत.

अर्ज फी

अर्जादरम्यान उमेदवारांना विहित शुल्क रु.800/रु.600 (पदांनुसार बदलू शकते) भरावे लागेल. तथापि, अनुसूचित जाती/जमाती/दिव्यांग/महिला/माजी सैनिक श्रेणीतील उमेदवारांसाठी शुल्क रु 400/ रु. 300 आहे (पदानुसार बदलते).

पात्रता आणि वयोमर्यादा
तांत्रिक सहाय्यक
किमान ६०% गुणांसह विज्ञान किंवा बीसीए पदवी. संबंधित कामाचा एक वर्षाचा अनुभव.
वयोमर्यादा कमाल २७ वर्षे.

वरिष्ठ तांत्रिक सहाय्यक
संगणक विज्ञान किंवा आयटी किंवा संबंधित क्षेत्रात किमान 60% गुणांसह BE किंवा B.Tech पदवी किंवा MSc किंवा MCA किंवा DOEC B स्तर. संबंधित कामाचा एक ते पाच वर्षांचा अनुभव. National Institute of Electronics and Information Technology वयोमर्यादा कमाल ३० वर्षे.

ML/KA/PGB

23 Jun 2022

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*