ऑल इंडिया इन्स्टिट्यूट ऑफ मेडिकल सायन्सेस, मदुराई येथे 94 पदांसाठी भरती

मुंबई, दि. 22 (एमएमसी न्यूज नेटवर्क) : ऑल इंडिया इन्स्टिट्यूट ऑफ मेडिकल सायन्सेस (AIIMS), मदुराई यांनी प्राध्यापक पदांसाठी अधिसूचना प्रसिद्ध केली आहे. या पदांसाठी अर्ज करण्याची प्रक्रिया १८ जुलै रोजी दुपारी साडेचार वाजेपर्यंत असेल. पात्र उमेदवारांनी अधिकृत वेबसाइट jipmer.edu.in वर जाऊन ऑनलाइन अर्ज करावा. या पदांवर एकूण ९४ भरती करण्यात येणार आहे. अर्जाची सॉफ्ट कॉपी ऑनलाइन जमा करण्याची अंतिम तारीख 27 जुलै आहे.Recruitment for 94 posts

रिक्त जागा तपशील

पदाचे नाव पदांची संख्या
प्राध्यापक 20
अतिरिक्त प्राध्यापक 17
सहयोगी प्राध्यापक 20
सहाय्यक प्राध्यापक 37
अर्ज फी

अर्ज करणार्‍या UR, OBC, EWS उमेदवारांसाठी अर्ज फी रु 1,500 आहे. त्याच वेळी, अनुसूचित जाती/जमातीसाठी अर्ज शुल्क रु. 1,200 आहे आणि PwBD उमेदवारांसाठी, अर्ज शुल्क माफ केले आहे.

अर्ज कसा करायचा

उमेदवार JIMPER च्या अधिकृत वेबसाइट jipmer.edu.in द्वारे ऑनलाइन अर्ज करू शकतात. अर्ज सबमिट केल्यानंतर उमेदवारांनी ऑनलाइन सबमिट केलेल्या अर्जाची हार्डकॉपी सर्व प्रमाणपत्रे/कागदपत्रांसह 25 जुलै रोजी किंवा त्यापूर्वी दुपारी 4.30 पर्यंत खाली नमूद केलेल्या पत्त्यावर जमा करणे आवश्यक आहे. पोस्टिंगचे सुरुवातीचे ठिकाण शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालय, रामनाथपुरम, तामिळनाडू (AIIMS-मदुराईचे तात्पुरते स्थान) येथे असेल.

अर्ज सादर करण्याचा पत्ता

नोडल ऑफिसर, एम्स, मदुराई, प्रशासन 4 (फॅकल्टी विंग), दुसरा मजला, प्रशासकीय ब्लॉक, JIPMER, पुडुचेरी 605 006Recruitment for 94 posts

ML/KA/PGB

22 Jun 2022

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*