NEET UG 2022 परीक्षा शहर वाटप स्लिप जारी, येथे तपासा तुमचे परीक्षा केंद्र

NEET-UG-Exam-2021

नवी दिल्ली, दि. 29 (एमएमसी न्यूज नेटवर्क) : नॅशनल टेस्टिंग एजन्सी (NTA) ने नॅशनल एलिजिबिलिटी कम एन्ट्रन्स टेस्ट-अंडर ग्रॅज्युएट (NEET UG) साठी अॅडव्हान्स इन्फॉर्मेशन स्लिप (NEET 2022 Exam City Allotment Slip) जारी केली आहे. वैद्यकीय प्रवेश परीक्षेला बसलेले उमेदवार neet.nta.nic.in वर जाऊन ते डाउनलोड करू शकतात. उमेदवाराच्या परीक्षा केंद्राची माहिती परीक्षा शहर वाटप स्लिपमध्ये दिली आहे. स्लिप डाउनलोड करण्यासाठी, उमेदवारांनी अर्ज क्रमांक आणि जन्मतारीख यांच्या मदतीने लॉग इन करणे आवश्यक आहे.

एजन्सीने विद्यार्थ्यांना इशारा दिला आहे की परीक्षा शहर वाटप स्लिप प्रवेशपत्रापेक्षा वेगळी आहे. NEET UG परीक्षेचे प्रवेशपत्र लवकरच जारी केले जाईल. प्रवेशपत्र देखील केवळ अधिकृत वेबसाइटवर जारी केले जाईल. विद्यार्थ्यांनी लॉग इन करूनच प्रवेशपत्र डाउनलोड करावे.

NEET 2022 17 जुलै रोजी दुपारी 2 ते 5:20 या वेळेत होणार आहे. ही परीक्षा देशभरातील 546 शहरांमध्ये आणि भारताबाहेरील 14 शहरांमध्ये असलेल्या विविध केंद्रांवर घेतली जाईल. कोणत्याही उमेदवाराला परीक्षा सिटी स्लिप डाउनलोड करण्यात/तपासण्यात अडचण येत असल्यास, तो/ती NTA शी ०११-४०७५९००० किंवा neet@nta.ac.in वर संपर्क साधू शकतो.

NEET 2022 परीक्षा शहर वाटप स्लिप कशी डाउनलोड करावी

1: सर्वप्रथम अधिकृत वेबसाइट neet.nta.nic.in वर जा.
2: त्यानंतर वेबसाइटवर दिलेल्या ‘Advance Intimation of Examination City for NEET(UG)-2022’ या लिंकवर क्लिक करा.
3: आता अर्ज क्रमांक आणि जन्मतारीखच्या मदतीने लॉग इन करा.
4: तुमच्या परीक्षेचे शहर पत्र स्क्रीनवर दिसेल.
5: ते आता डाउनलोड करा.

 

HSR/KA/HSR/ 29  June  2022