JEE Main Admit Card Released : जेईई मुख्य प्रवेशपत्र जारी

JEE Main 2022

नवी दिल्ली, दि. 21 (एमएमसी न्यूज नेटवर्क) : JEE Main Admit Card 2022 Released: नॅशनल टेस्टिंग एजन्सी (एनटीए) ने जेईई मेन परीक्षेचे प्रवेशपत्र जारी केले आहे. NTA JEE Main च्या अधिकृत वेबसाइट jeemain.nta.nic.in वर जाऊन JEE मेन ऍडमिट कार्ड तपासले आणि डाउनलोड केले जाऊ शकते (जेईई मेन 2022 ऍडमिट कार्ड).

उमेदवारांना त्यांचे प्रवेशपत्र डाउनलोड करण्यासाठी अर्ज क्रमांक आणि जन्मतारीख यांच्या मदतीने लॉग इन करावे लागेल. जेईई मुख्य परीक्षा 23 जून ते 29 जून या कालावधीत होणार आहे. ही परीक्षा देशभरातील विविध केंद्रांवर घेतली जाणार आहे. परीक्षा हिंदी, इंग्रजीसह 13 भाषांमध्ये घेतली जाईल.

जेईई मेन 2022 प्रवेशपत्र असे करा डाउनलोड

1: उमेदवार प्रथम अधिकृत वेबसाइट jeemain.nta.nic.in वर जा.
2: त्यानंतर वेबसाइटवर दिलेल्या प्रवेशपत्राच्या लिंकवर क्लिक करा.
3: आता एक नवीन पृष्ठ उघडेल, येथे तुम्हाला अर्ज क्रमांक आणि जन्मतारीखच्या मदतीने लॉग इन करावे लागेल.

4:आता तुमचे प्रवेशपत्र स्क्रीनवर दिसेल.
5: ते डाउनलोड करा आणि भविष्यातील संदर्भासाठी प्रिंट आउट घ्या.

याआधी, जेईई मेन 2022 सत्र 1 20 जूनपासून सुरू होणार होते. 14 जून रोजी, NTA ने JEE मेन 2022 च्या नवीन परीक्षेच्या तारखांबाबत एक नोटीस जारी केली, ज्यामध्ये असे नमूद केले आहे की परीक्षा 23 ते 29 जून दरम्यान घेतली जाईल.

 

HSR/KA/HSR/ 21  June  2022

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*