Jaadugar Trailer Out: ‘जादुगर’ चित्रपटाचा ट्रेलर रिलीज

नवी दिल्ली, दि. 21 (एमएमसी न्यूज नेटवर्क) : जितेंद्र कुमार आणि आरुषी शर्मा यांच्या ‘जादुगर’ चित्रपटाचा ट्रेलर रिलीज झाला असून यावेळी ‘सेक्रेटरी जी’ उर्फ ​​जितेंद्र अगदी वेगळ्या अंदाजात दिसत आहेत.  जेव्हापासून याची घोषणा करण्यात आली तेव्हापासून चाहते खूप दिवसांपासून त्याची वाट पाहत होते आणि आता अखेर या जादूगाराची पहिली झलक पाहायला मिळाली आहे. जितेंद्र कुमार हे त्यांच्या उत्कृष्ट कामासाठी ओळखले जातात आणि लोकांना ते खूप आवडतात.

त्याच्या नुकत्याच आलेल्या ‘पंचायत’ या वेबसिरीजने खूप धमाका केला होता. त्याच्या सहकारी कोटा फॅक्टरीमध्ये त्याने आपल्या अभिनयाची जादू पसरवली आहे आणि आता तो जादूगार घेऊन येत आहे. जितेंद्र कुमार आणि आरुषी शर्मा यांची जोडी चाहत्यांना पडद्यावर पाहायला मिळणार आहे.

जीतेंद्र कुमार आणि आरुषी शर्मा यांच्या मॅजिशियन या चित्रपटाचा ट्रेलर मंगळवारी रिलीज झाला असून चित्रपटाची कथा बघता तुम्ही अंदाज लावू शकता की यावेळी जीतू भैय्या प्रेमाची जादू घेऊन येत आहेत. चित्रपटाचा ट्रेलर खूपच आकर्षक आणि उत्साह निर्माण करणारा असणार आहे. लोकांच्या प्रतिक्रिया पाहून असे म्हणता येईल की जितेंद्र कुमार आणि आरुषी शर्माची जोडी लोकांना आवडली आहे. हा चित्रपट 15 जुलै रोजी OTT प्लॅटफॉर्म Netflix वर प्रदर्शित होणार आहे.

 

HSR/KA/HSR/ 21  June  2022

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*