कर्नाटकातील कॉफी लँड….चिकमंगळूर

चिकमंगळूर, दि. 22 (एमएमसी न्यूज नेटवर्क) : कर्नाटकातील कॉफी लँड,Coffee Land in Karnataka …. Chikmagalur  तुम्ही भेट देऊ शकता अशा सर्वात सुंदर आणि रमणीय हिल स्टेशन . हे ठिकाण कॉफीच्या मळ्यांनी भरलेले आहे. खरं तर, ज्या क्षणी तुम्ही चिकमंगळूरमध्ये प्रवेश करता, त्या क्षणी तुम्हाला हवेत ताज्या कॉफी बीन्सचा एक सूक्ष्म सुवास  येईल याची खात्री आहे. हिरव्यागार टेकड्या, गडगडणारे धबधबे, नयनरम्य कॉफी बीन्स आणि ट्रेकिंग ट्रेल्स आणि वन्यजीव अभयारण्यांसह, हिल स्टेशन नैसर्गिक सौंदर्य आणि वैभवाने नटले आहे. चिकमंगळूरमध्ये वर्षभर थंड आणि आल्हाददायक वातावरण असते आणि विविध प्रकारच्या प्रवाशांसाठी हे योग्य ठिकाण आहे.

चिकमंगळूरमध्ये भेट देण्यासाठी सर्वोत्तम ठिकाणे: हनुमान गुंडी फॉल्स, हेब्बे फॉल्स, कल्लाठीगिरी फॉल्स, कॉफी म्युझियम, भद्रा वन्यजीव अभयारण्य, कोडंदरमा मंदिर, हिरेकोलाले तलाव, महात्मा गांधी पार्कCoffee Land in Karnataka …. Chikmagalur

चिकमंगळूरमध्ये करण्यासारख्या गोष्टी: मुल्लायनागिरी शिखरावर ट्रेकिंग, भद्रा नदीवर राफ्टिंग, कॉफीचे मळे शोधणे, कॉफी बीन्सचे उत्कृष्ट प्रकार खरेदी करणे, केमनागुंडी हिल स्टेशनला भेट देणे

भेट देण्यासाठी सर्वोत्तम वेळ: जून जुलै
कसे पोहोचायचे:
जवळचे विमानतळ: मंगलोर आंतरराष्ट्रीय विमानतळ (158 किमी)
जवळचे रेल्वे स्टेशन: कदूर जंक्शन (३९ किमी)

ML/KA/PGB

22 Jun 2022

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*