अँजेलिक कर्बर-सिमोना हॅलेप बॅड होमबर्गच्या उपांत्यपूर्व फेरीत

Angelique-Kerber

नवी दिल्ली, दि. 23 (एमएमसी न्यूज नेटवर्क) : अँजेलिक केर्बर (Angelique Kerber)आणि सिमोना हॅलेप(Simona Halep) यांनी बॅड होमबर्ग ओपन टेनिस स्पर्धेच्या उपांत्यपूर्व फेरीत प्रवेश केला तर सबीन लिसिकीने पुनरागमन केल्यानंतरही विजयी मालिका सुरू ठेवली. गतविजेत्या कर्बरने लुसिया ब्रॉन्झेटीचा 6-2, 6-3 असा पराभव करत एलिजा कॉर्नेटसोबत रोमहर्षक सामना रंगवला. कॉर्नेटने तात्याना मारियावर ७-६(४), ६-४ असा विजय मिळवला.Angelique Kerber-Simona Halep in the quarterfinals of Badd Homberg

गेल्या आठवड्यात बर्मिंगहॅममध्ये उपांत्य फेरी गाठल्यानंतर, हालेपने ग्रासकोर्ट सत्रात तमारा झिदानसेकवर 6-0, 6-3 असा विजय मिळवून आपली चांगली धावसंख्या सुरू ठेवली. रोमानियाचा पुढील सामना अमांडा अ‍ॅनिसिमोव्हाशी होईल, ज्याने अमेरिकेच्या अ‍ॅन लीचा ६-०, ६-२ असा पराभव केला.

माजी यूएस ओपन चॅम्पियन बियान्का अँड्रीस्कूने केटी स्वानवर 6-4, 6-4 असा विजय नोंदवला. तिचा पुढील सामना अव्वल मानांकित डारिया कासात्किनाशी होणार आहे.

गुडघ्याच्या दुखापतीमुळे बराच काळ बाहेर राहिल्यानंतर लिस्की डब्ल्यूटीए टूरमध्ये पुनरागमन करत आहे. फेब्रुवारी 2018 नंतर ती प्रथमच स्पर्धेच्या उपांत्यपूर्व फेरीत पोहोचली आहे. त्याने ग्रीट मिनॉनचा 6-3, 2-6, 6-2 असा पराभव केला.

 

HSR/KA/HSR/ 23  June  2022

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*