या चार भारतीय खेळाडूंना श्रीलंकेविरुद्धच्या कसोटी मालिकेत संघात स्थान मिळणार नाही : बीसीसीआय

bcci

नवी दिल्ली, दि. 10  (एमएमसी न्यूज नेटवर्क) : भारतीय क्रिकेट संघाचे निवडकर्ते आणि संघ व्यवस्थापनाने श्रीलंकेविरुद्धच्या कसोटी मालिकेसाठी संघात चार खेळाडूंचा समावेश न करण्याचा निर्णय घेतला आहे. अजिंक्य रहाणे, चेतेश्वर पुजारा, इशांत शर्मा आणि वृद्धिमान साहा अशी या चार खेळाडूंची नावे आहेत. बीसीसीआयने मंगळवारी या खेळाडूंना या कसोटी मालिकेसाठी विचारात घेतले जाणार नसल्याचे कळवले होते.

इनसाइड स्पोर्ट्सशी बोलताना बीसीसीआयच्या एका उच्चपदस्थ अधिकाऱ्याने सांगितले की, निवडकर्ते आता काही नवीन चेहऱ्यांना आजमावण्याचा विचार करत आहेत आणि या चार खेळाडूंना याबाबत माहिती देण्यात आली आहे. भारतीय क्रिकेट संघाचे मुख्य प्रशिक्षक राहुल द्रविड आणि संघ व्यवस्थापनातील इतर वरिष्ठ सदस्यांशी चर्चा केल्यानंतर हा निर्णय घेण्यात आला आहे.

अधिकाऱ्याच्या म्हणण्यानुसार, निवडकर्त्यांना वाटते की इशांत शर्मा आणि ऋद्धिमान साहा यांनी त्यांची सर्वोत्तम वेळ ओलांडली आहे. आता त्याचे वयही आले आहे, त्यामुळे त्याच्यापुढे पाहण्याची वेळ आली आहे. जरी या दोघांनी भारतीय क्रिकेटसाठी खूप काही केले आहे आणि ते चांगले खेळाडू आहेत.

 

HSR/KA/HSR/10 Feb  2022