हरनाज संधूला या अभिनेत्यासोबत करायची आहे बॉलिवूडमध्ये एन्ट्री, वाचा काय म्हणाली मिस युनिव्हर्स  

Harnaz-Sandhu

नवी दिल्ली, दि. 23  (एमएमसी न्यूज नेटवर्क) : 2021 हे वर्ष फॅशन जगतासाठी खूप खास ठरले आहे. भारतीय मुलगी हरनाज संधूने (Harnaz Sandhu)नुकताच मिस युनिव्हर्स 2021चा(Miss Universe2021) ताज जिंकला. वयाच्या अवघ्या २१व्या वर्षी ती मिस युनिव्हर्स झाली. आतापर्यंत निवडक अभिनेत्री हा मुकुट आपल्या नावावर करण्यात यशस्वी ठरल्या आहेत. तब्बल २१ वर्षांनंतर एका भारतीय मुलीने मिस युनिव्हर्सचा किताब पटकावला आहे. त्यामुळे हरनाज संधूची देशभर चर्चा होत आहे.

अशा परिस्थितीत आता हरनाज संधूने (Harnaz Sandhu)फिल्मी दुनियेत पाऊल ठेवताना मोठी गोष्ट सांगितली आहे. शाहरुख खानवर तिचे खूप प्रेम आणि आदर असल्याचेही तिने सांगितले आहे. तिला त्याच्यासोबत बॉलिवूडचा प्रवास सुरू करायचा असल्याचे ती म्हणाली. एका इंग्रजी वेबसाइटशी बोलताना हरनाज संधूने अभिनयाच्या जगात प्रवेश करण्याबद्दल सांगितले की, ‘काय होईल हे मला माहित नाही, कारण मी अशी व्यक्ती आहे जी कधीही जीवनाची योजना करत नाही.

पण संधी मिळाली तर मला त्यात सहभागी व्हायला आवडेल कारण ते माझे स्वप्न आहे. मी व्यवसायाने एक कलाकार आहे, मी गेल्या ५ वर्षांपासून थिएटर करत आहे. माझ्याकडे लोकांवर प्रभाव टाकण्याची आणि स्त्रियांबद्दल आणि त्या काय असू शकतात याबद्दलचे स्टिरियोटाइप तोडण्याची शक्ती आहे आणि ते अभिनयाद्वारे आहे.

हरनाज संधूला विचारण्यात आले की, असा कोणी खास अभिनेता किंवा दिग्दर्शक आहे का ज्याच्यासोबत तिला बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करायला आवडेल? या प्रश्नाला उत्तर देताना मिस युनिव्हर्स म्हणाली, संधी मिळाल्यामुळे मी संजय लीला भन्साळी यांच्यासोबत काम करण्यास उत्सुक आहे. मला त्यांची काम करण्याची पद्धत आवडते, मला गुणवत्ता आणि कला आवडते, त्यांच्या चित्रपटांमध्ये भावना आणि खूप मनाला भिडणाऱ्या  असतात.

हरनाज संधू पुढे म्हणाली, ‘मी याविषयी आधीही सांगितले आहे की, मी शाहरुख खानचा खूप आदर करते आणि प्रेम करते. त्यांनी केलेले कष्ट आणि अजूनही करत आहेत. पण ते नेहमीच जमिनीशी जुळून राहतात. त्यांनी नेहमीच यश मिळवले आहे.

आणि प्रत्येक मुलाखतीत ते ज्या पद्धतीने बोलतात, त्यातून मला खरोखर प्रेरणा मिळते ती म्हणजे फक्त तुमचा दृष्टिकोन तुम्हाला जागा देतो. तो एक अद्भुत कलाकार आणि एक अद्भुत माणूस आहे.’

याशिवाय हरनाज संधूने इतरही अनेक गोष्टी केल्या आहेत. मिस युनिव्हर्स बनल्यानंतर हरनाज संधूच्या फॉलोअर्सची संख्या चौपट झाली आहे, तसेच तिचे एकापेक्षा जास्त फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. तसे, हरनाज स्वतः सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते आणि तिचे गोड, हॉट आणि सिझलिंग फोटो इंस्टाग्रामवर शेअर करत असते.

2021 has been a very special year for the fashion world. Indian girl Harnaz Sandhu recently won the Miss Universe 2021 crown. At the age of 21, she became Miss Universe. So far selected actresses have managed to name the crown. After 21 years, an Indian girl has won the title of Miss Universe. Therefore, Harnaz Sandhu is being discussed all over the country.

HSR/KA/HSR/23 DEC  2021